ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

แม่ไม้เพลงไทย ต้นฉบับดนตรีเดิม รวมฮิตเพลงร้องคู่ - 50 เพลงดังยุคแรก 320 kpbs

<< < (3/6) > >>

เผด็จ รังสิต:
เป็นรวมเพลงคู่ที่มากที่สุดเลยครับ และเพลงเพราะๆทั้งนั้นเลย

พินิจ ศรีสะเกษ:
สุดยอดมากเลยครับ

จรรยา กทม:
 :'e:102  แม่ชอบค่ะ

งาม นครปฐม:
เป็นคนชอบฟังเพลงลูกทุ่งพอมาเจอลูกรุงที่ถูกใจขอฟังบ้างครับ :'e:94

ภูแมว:
ขนาดเซียนเพลงอย่างคุณ krabiman ยังเก็บเลยนะคะ ลุงงาม คอลูกทุ่งก็ยังสนใจลูกกรุง ต้องขอตามบ้างแล้วค่ะ
ขอบพระคุณ อ.ยุทธฯ มากๆ ค่ะ  :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version