เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > คอมพิวเตอร์และโปรแกรมต่างๆ

อยากถามเรื่องโปรแกรมแสกนไวรัส

(1/2) > >>

อินซุ:
โปรแกรมตัวไหนที่กำจัดไวรัสจิงๆครับและอัพเดจได้และไม่มีวันหมดอายุ เพราะเคยลองใช้หลายตัวอยู่ครับแต่เหมือนว่าจะบล็อคไว้เฉยๆไม่ได้กำจัดออก  ใครมีวิธีก็แนะนำได้นะครับ

ลีเก้อ:
ผมใช้ Eset smartsecurity 5 ครับ

ชัยยุทธ:
ลองโหลดตัวนี้ไปใช้ดูครับ ZchFnirLo+FlashDrive+Fix+5.5 ผมใช้แล้วรู้สึกว่าใช้ได้ดีมากๆเลย สามารถเรียกตัวที่ถูกไวรัสกินคืนมาได้อีกครับ

โจโจ้ 77:
ผมใช้  Avast Pro Antivirus อยู่ครับ ใช้ดีมากเลย เบาเครื่องไม่หน่วง

ซิลเวีย:

--- อ้างจาก: โจโจ้ 77 ที่ 25/พ.ค./13 18:28น. ---ผมใช้  Avast Pro Antivirus อยู่ครับ ใช้ดีมากเลย เบาเครื่องไม่หน่วง

--- End quote ---

+1 ผมก็ใช้บริการนี้อยู่ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version