ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

* ชาตรี VS ศักดิ์สยาม *

<< < (2/5) > >>

มอส:
 ...ยี่ห้อค่ายดังมาแล้ว  :'e:93 :'e:93 ถูกใจจริงๆๆครับพี่บุญมา :'e:92 :'e:92 :'e:92

chomm:
เห็นความเก่าและเก๋าของนักร้องแล้วน่าสนใจมากเลยค่ะ

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
ตำนานเสียงจากแผ่น วางแต่ละครั้ง หน้าติดตาม ครับ ขอบพระคุณพี่บุญมา มาก มาก ครับ  :'e:92 :'e:92 :'e:92

ภูฤดู ปักซัว:
มาแล้วครับ  นายห้างมาเองแล้ว

สินค้าปะยี่ห้อพี่บุญมาแล้ว  ไม่ต้องลองตลาดแล้วครับ

รับเลย

ขอบคุณมากๆครับ

นายน้อย:
นายห้างมาเองครับ เพลงก็เก่ารูปนักร้องเก่าแถมบอกว่าอัดจากแอมหลอดรุ่นเก่า รุ่นหนัง 16 มม.ใช่หรือเปล่าครับพี่บุญมา ฝือมือดีอยู่แล้ว ขอรับไปฟังครับพี่ :'e:93 :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version