เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

โรม ศรีธรรมราช ชุด แม่ดุเมียด่า(ขายดี..อิอิ) ลิงค์ใหม่อีกทีครับ31-08-55

<< < (2/11) > >>

พี:
อามอสนี่เลี้ยวซ้ายผ่านตลอดเลยนะครับ ไม่มีติด  :'e:71

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:93 :'e:93 :'e:93 ไม่ธรรมดาจริง เพือนเรา ขอรับไว้ทดสอบ น่ะเพื่อน อิอิ  :'e:94 :'e:94

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
ขอบคุณครับ ลุงยน ชุด มีเมียดุ อุ๊ย ไม่ใช่ แม่ดุเมียด่า ตรงจ๋าย ตรงใจ  :'e:39 :'e:39 ขอบคุณ พี่ยน มาก มาก ครับ  :'e:92

บังเลาะ:

--- อ้างจาก: ภูฤดู ที่ 18/ส.ค./11 13:46น. ---แม่ดุเมียด่า

ดีที่เราเหลือแต่เมียคนเดียว  เบาหน่อย :'e:39

อามอส วางรูปเอียงอีกแระ  สงสัยจะเอียง นะ :'e:37

--- End quote ---

อย่าไปโทษพี่เค้า แกนโลกมันเอียงครับ

ฉัตรเจริญ:
ฮิ!ฮิ! เราขอนิดเดียว  มาเป็นชุดเลย    ขอบคุณจริงๆครับ

:'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version