ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง เสรีย์ รุ่งสว่าง 17 อัลบั้ม ครับ (แก้ไข 13 ต.ค.56)

<< < (8/10) > >>

brovo:
ขอเก็บไว้ฟังด้วยครับท่าน เสรี รุ่งสว่าง ชุดใหญ่ ขอบคุณครับ

อาร์ต กทม:
ชอบเสียงร้องของคุณเสรีครับ โดยเฉพะเพลงดังเก่าๆ ต้องขอขอบคุณเป็นอย่างมากเลยครับสำหรับการแบ่งปัน
 :'e:92

วีรภัทร:
แวะมาเยี่ยมชมเพราะสะดุดตาชุดอมตะเสรี ที่ผมเองคิดว่าจะมีเพียงแค่อมตะสายัณห์ อมตะยอดรัก อมตะไวพจน์เท่านั้นครับ คิดว่าคงจะเป็นผลงานของ "FS อีกแล้วครับท่าน!!!" แน่นอนครับ ขอบคุณมากครับผม

ลักษณ์ กทม:
 :'e:93 เยอะมากๆๆครับ
ขอบพระคุณที่แบ่งปัน ตามหาเพลงเดียว
คือเพลงคนกล่อมโลก เวอร์ชั่นที่มี มันเป็นการบันทึกเสียงครั้งแรก แต่ ฟังที่วิทยุเหมือนร้องใหม่ ดนตรีเหมือนกัน แต่เสียงร้อง เพราะกว่ามากๆๆ

ปลาป๋อง:
เพลงของ เสรี รุ่งสว่าง ยังไม่มีสักชุดเลย ขอเก็บใว้ฟัง และนำไปเปิดให้สมาชิกได้ฟังกันครับท่านฯอาจารย์รวีพี่ยุทธ เป็นกำลังใจให้ครับ :'e:94 :'e:93 :'e:133 :'e:133 :'e:133

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version