ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง เสรีย์ รุ่งสว่าง 17 อัลบั้ม ครับ (แก้ไข 13 ต.ค.56)

<< < (3/10) > >>

ยุ้ย:
เพลงอมตะของเสรี รุ่งสว่างทั้งนั้นเลย ร้องเพลงศรคีรี ไม่เคยฟัง ขอบคุณมากๆค่ะ

krabiman:
ยังประทับใจ  ไอ้หนุ่มทุ่งกระโจมทอง  ที่นำทำนองเพลงไทยเดิม มาเป็นทำนอง ไฟล์ที่มีอยู่เสียงไม่ค่อยชัด  ขอเก็บชุดนี้ไปแทน ขอขอบคุณ

ลุงเริญ:
นักร้องที่มีผลงานเพลงมากมายอีกท่าน ต้องขอสะสมด้วยคน

รัน:
 :'e:56 มาชุดใหญ่เลยงานนี้ จะพลาดไปได้ไง ท่าน รวี ขอบคุณในน้ำใจจริงๆเลยครับ  :'e:92

******ท่าน รวี ครับช่วยอัพให้ใหม่อีกทีครับ ลิงค์มันตายหมดแล้วล่ะครับท่าน ******

บ๊ะเซ็ง แซ่บื้อ:
อภิมหากาพย์ สุดอลัีงการ ขอบคุณฮะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version