มาดูแลสุขภาพกัน > มาฟังธรรมให้เข้าใจกันเถิด

บทเพลงพระพุทธประวัติ ประพันธ์และขับร้องโดย โดย เพลิน พรหมแดน 86 เพลง ครับ

<< < (3/45) > >>

kukeng:
 sp209 ขอบคุณมากครับ หามานานน้ำตาจะไหล

สุรชัย:
เพลิน พรหมแดน ราชาเพลงพูด หลังจากยุบวงแล้ว ก็ได้ร้องเพลงเกี่ยวพุทธศาสนาไว้มากมาย หลายชุด เพิ่งเจอขอเก็บไว้ฟังและเผยแพร่ให้เยาวชนฟังด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

ประสม เมืองชล:
บทเพลงพุทธประวัติ ของคุณเพลิน พรหมแดน บางชุดได้ฟังจากทางสถานีวิทยุ ชอบครับ
อยากสะสมไว้ฟัง งานนี้มาชุดใหญ่แบบจัดเต็ม ขอชื่นชม ชอบ ถูกใจ กดบวกให้เลยครับ
คุณยุทธภพ

ประทีป:
 :'e:92 สาธุ

ประยุทธ (อ้อน):
สาธุ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version