เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงสตริง เพื่อชีวิตและอื่นๆจากแผ่นเสียง

SPศิริพร อยูยอด(ตั๊กลีลา)ชุด ตั๊ก เต็มฮิต+บุญโทน คนหนุ่ม ชุด ฮาไว้ลาย

<< < (3/3)

น้องดา:
เสียงของตั๊ก  ศิริพร อยู๋ยอดเสียงดีค่ะ แจ๋วค่ะขอบคุณนะคะคุณหนุ่ม  ไม่ผิดหวังเลยค่ะ :'e:135

ชัยยุทธ:
มาตามเก็บไว้ฟังด้วยคนครับ :'e:134เพลงสนุกๆ

เม่น:
จริงหรือ ตั๊ก  ศิริพร เสียงดี ต้องขอฟังหน่อยครับ ขอบคุณครับผม

โอฬาร:
เหมือนซื้อหนึ่งได้สองเลยครับ ยังไม่มีเพลงชุดนี้เลย ลุ้นครับ ลุ้นๆ ขอบคุณครับ :'e:101

krabiman:
เพลงชุดนี้ยังไม่มี  เพลงแนวสนุกสนาน ของคุณบุยโทน  ขอขอบคุณ ท่านนิยมสินครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version