เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงสตริง เพื่อชีวิตและอื่นๆจากแผ่นเสียง

SPศิริพร อยูยอด(ตั๊กลีลา)ชุด ตั๊ก เต็มฮิต+บุญโทน คนหนุ่ม ชุด ฮาไว้ลาย

(1/3) > >>

niyomsin:

http://moradokplangthai.com/demo/data/flash/lpvd7s-94934e.swf

1. SPศิริพร อยูยอด(ตั๊กลีลา) - ยิ่งนานยิ่งรัก(ส) (5:14)
2. SPศิริพร อยูยอด(ตั๊กลีลา) - เอาอย่างนี้ดีมั๊ย(ส) (4:27)
3. SPบุญโทน พระไม่ทำคนหนุ่ม - วันเกิดอยากกิน(ส) (3:59)
4. SPบุญโทน พระไม่ทำคนหนุ่ม - สนุ๊กเกอร์(ส) (2:40)
5. SPบุญโทน พระไม่ทำคนหนุ่ม - หัวใจถล่ม(ส) (3:27)
6. SPบุญโทน พระไม่ทำคนหนุ่ม - ห้าผู้ยิ่งใหญ่(ส) (3:22)
7. SPบุญโทน พระไม่ทำคนหนุ่ม - แหล่ตามไปดู(ส) (3:44)
8. SPศิริพร อยูยอด(ตั๊กลีลา) - ฉันไม่ใช่นางเอก(ส) (4:24)
9. SPศิริพร อยูยอด(ตั๊กลีลา) - ซิ่งอยู่แล้ว(ส) (4:23)
10. SPศิริพร อยูยอด(ตั๊กลีลา) - นายพ่อมด(ส) (5:22)

SPศิริพร อยูยอด(ตั๊กลีลา)ชุด ตั๊ก เต็มฮิต+บุญโทน คนหนุ่ม ชุด ฮาไว้ลาย.rar

ภูฤดู ปักซัว:
ตั๊ก ศิริพร อยู่ยอด  นักร้องท่านนี้  แฟนผมชอบครับ
ขอเก็บไปฝากละกันครับ ทานหนุ่ม

:'e:93 :'e:94

นักเพลงคนจน:
ขอฟังเพลงฉันไม่ใช่นางเอกหน่อยครับ ส่วนบุญโทนคงเป็นเพลงสนุกๆตามแนวเพลงแปลง ขอบคุณมากๆครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:92 :'e:92 ชุดนี้ก็เพราะ ครับ ขอรับไว้ฟัง และเปิด ครับ  :'e:94 :'e:94

ประสิทธิ์:
เก็บไว้ด้วยคนครับตาหนุ่ม เพลงชุดนี้ยังไม่มีครับ ขอบคุณหลายๆครับ :'e:102 :'e:102 :'e:102

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version