หนังกลางแปลง > ภาพยนตร์ในอดีต

ดูหนังออนไลน์ 35 กะรัต [2522]

(1/1)

ฟ้าใสเมฆสวย:

35 กะรัต [2522]

นำแสดงโดย อรัญญา นามวงค์ ,ไพโรจน์ สังวริบุตร ,มยุรฉัตร เหมือนประสิทธิเวช ,อัศวิน รัตนประชา ,สมศักดิ์ ชัยสงคราม ,ธาริกา ธิดาทิตย์, ชูศรี มีสมมนต์

Credit: by pongsanj88

ตั้ม ธีรวุฒิ:
สุดยอดจริงๆครับ Verry Good

จรูญ ลพบุรี:
ขอบคุณมากครับ ที่นำภาพยนต์เก่าๆ มาให้ดู ดูแล้วนึงถึงตอนเรียน ประถมขมัธยมต้น
ส่วนมากเป็นหนังในช่วงนี้ทั้งนั้น  มีหลายเรื่องที่เปิดดูไม่ได้ ไม่แน่ใจว่าผมยังไม่มีสิทธิ์ดู หรือ ย้าย Link แล้วครับ

ภูฤดู ปักซัว:
หนังเรื่องนี้ ผมเองคงยังไม่ได้ดู

แต่ว่ามีเพลงในหนังเรื่องนี้ 3 เพลง ครับ

ชัยรัตน์ เทียบเทียม - พี่จ๋า
ชัยรัตน์ เทียบเทียม - มารักกันหน่อยซิจ๊ะ
เปียทิพย์ คุ้มวงศ์ - รักห้ามไม่ได้

น้าเสริฐ:
เคยดู แต่จำเนื้อเรื่องไม่ได้แล้ว ตอนนั้นเป็นเด็ก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version