หนังกลางแปลง > ภาพยนตร์ในอดีต

ดูหนังออนไลน์เรื่อง แผลเก่า [2520]

<< < (3/4) > >>

บัณฑิต กทม:
 :'e:94 ขอบคุณครับที่หามาให้ชม

สิงห์ท่าเรือ:
เป็นหนังไทยที่ดูเมื่อไหร่ก็ซาบซึ้งครับ บทพูดในหนังก็ใช้จากบทประพันธ์ของไม้เมืองเดิมเป็นหลัก
ไม่แต่งเติมจนผิดเพี้ยนจากประพันธ์เหมือนในเวอร์ชั่นใหม่

สามัคคี:
หนังแผลเก่า เวอร์ชั่นนี้ คลาสสิกมาก ดูกี่ครั้งไม่มีเบื่อ ขอบคุณครับ :'e:92

จงรักษ์:
ภาพยนต์เรื่องนี้เคยดูสมัยเด็กๆครับ ดูแล้วซึ้งมากครับ ขอบคุณมากน่ะครับที่นำให้ชมครับ... :'e:92

นะวะ 01:
ดูตั้งแต่ตอนเรียนอยู่ มศ3 ตอนนั้นกำลังเริ่มมีความรักเลยแถมชื่อนางเอกก็คล้ายกัน นางเอกชื่อเรียมแต่แฟนตอนนั้นชื่อเจียมได้กลับมาดูกี่ครั้งก็นึกถึงแต่แฟนคนเก่า เฮ้อเค้ายังนึกถึงเราป่ะอิอิ.. ขอบคุณมากครับที่ทำให้ย้อนไปคิดถึงอดีต

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version