เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

วันหยุด ส่ง 5 เพลง 4 นักร้องสาว น่าติดตาม ชุดที่ 1

(1/2) > >>

สมพร เกาะยอ:
         ขออาศัยห้องท่านหนุ่มมหาราช  นำผลงาน จากแผ่น 45  ยืมเขามา ลองฝากดู เพื่อหาเรตติ้ง ว่าพอได้ไหม กับ
         5 เพลง 4 นักร้องสาว ยุคกลาง มาฝากสมาชิก ในช่วงวันหยุด 1 วัน 
         1. ทิ้งฉันให้ช้ำ - อนงค์ ชฎาดำ
         2. หลีกไม่พ้น  - น้ำอ้อย พุ่มสุข
         3. เธอรักใครจริงบ้างไหม - น้ำอ้อย พุ่มสุข
         4. เป็นคนดีไม่ได้ไม่ขอเป็น - สวนสน มนต์สวรรค์
         5. ใจชายคล้ายรถเมล์ - ดอกไม้ บ้านนา
           http://upload.one2car.com/download.aspx?pku=1C2377E99EPU2SCGAALPG6B87WPC6S
          ให้ด้วยใจ ไม่ซ่อนลิ้งค์ ครับ

ริมโขง:
ขอรับเป้นคนแรกเลยครับ ขอบคุณลุงสมพรมากครับ ผมเองยังไม่เคยฟังบทเพลงเหล่านี้เลยครับ :'e:94

ภูวดี:
:'e:82 :'e:31ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครั๊บ ชื่อเพลงไม่ตรงทั้งห้าเพลง แต่ไม่เสียใจ
เนื่องจาก เพราะทั้ง ห้าเพลงเลยครั๊บ แล้วยังไม่เคยฟังมาก่อนทุกเพลงด้วย

ภูฤดู ปักซัว:
 :'e:94
ขอบคุณมากๆครับ พี่สมพร
 :'e:93 :'e:93

MunZaD:
วันหยุดมีเพลงที่ไม่ค่อยได้ฟังมานานมาให้ถึงบ้าน..ขอบคุณจ้า :'e:95 :'e:95 ก็ไม่ไปไหนแล้วนั่ง นอน..คอยเก็บ :'e:39

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version