ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง ชรินทร์ นันทนาคร 264 เพลง ครั้งที่ 1 (100 เพลง)แก้ไข18 พ.ย.56

<< < (3/5) > >>

ฉัตรเจริญ:
พลาดมาแล้วจากเสียงร้องของคุณ "ชาญ เย็นรแข" มาเจอชุดนี้ ก็คงต้องเสี่ยงดวงกันละ  แต่ดูแล้วไม่น่าพลาด  เพราะยังค่อนข้างใหม่

:'e:31

นายเดียร์:
จัดชุดใหญ่เลย ดีเหมือนกันไม่ต้องไปโหลดทีละเพลงสองเพลง ขอบคุณมากครับ อิอิ

มนตรี:
เพลงของชรินทร์ นันทนาคร ฟังได้ไม่เบื่อ ยิ่งเป็นชุดใหญ่แบบนี้ เปิดฟังได้นานหลายชั่วโมงต่อเนื่อง
ขอบคุณมากครับ คุณยุทธภพ

วิทยา:
ขอบคุณครับ ที่นำมาแบ่งปัน
หลายๆเพลงผมยังไม่มี...

ลิ้งค์ตายแล้วครับ

Sorry, the file you requested is not available.

สมพร เกาะยอ:
     มาดูอีกที่  จากที่หนึ่ง ไฟล์หมดอายุ ที่นี่ยังอยู่ไหมหนอ

โอมเพี้ยง ค่อนคืน  ๆ  ๆ

เรียบร้อย เหมือนกัน เดี้ยงซะแล้วครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version