เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

SPศิรินทรา นิยากร ชุด เหนือคำสาบาน

(1/7) > >>

niyomsin:

http://moradokplangthai.com/demo/data/flash/lprrxu-0c89ab.swf

1. SPศิรินทรา นิยากร - เหนือคำสาบาน(ส) (3:14)
2. SPศิรินทรา นิยากร - อยากฟังซ้ำ(ส) (2:51)
3. SPศิรินทรา นิยากร - โกรธจริงหรือคะ(ส) (2:46)
4. SPศิรินทรา นิยากร - ทาแป้งรอ(ส) (2:46)
5. SPศิรินทรา นิยากร - เบื่อหัวใจ(ส) (2:57)
6. SPศิรินทรา นิยากร - เปลี่ยวใจในกรุง(ส) (3:08)
7. SPศิรินทรา นิยากร - ไม่หึง...แต่ใจหาย(ส) (3:21)
8. SPศิรินทรา นิยากร - ยังไม่ถึงครึ่งทาง(ส) (2:38)
9. SPศิรินทรา นิยากร - ยามเบื่อ...เกลือบูด(ส) (2:35)
10. SPศิรินทรา นิยากร - แย่งใครไม่เป็น(ส) (3:11)
11. SPศิรินทรา นิยากร - รอน้ำใจ(ส) (3:21)
12. SPศิรินทรา นิยากร - รักฉันต้องหมั่นมาหา(ส) (2:19)

SPศิรินทรา นิยากร ชุด เหนือคำสาบาน.rar

ภูฤดู ปักซัว:
มีชุดจากเทปของท่านสีน้ำ

นี่ต้องขอรับจากแผ่น ของ ท่านหนุ่มบ้างละครับ

ขอบคุณมากๆครับ
 :'e:94

ประสิทธิ์:
หลายเพลงของศิริทรา ที่เพราะๆน่าฟัง ขอด้วยครับตาหนุ่ม :'e:92 :'e:92

MunZaD:
 :'e:93ชุดนี้มีแต่เป็นเทป...แล้วเพลงเปลี่ยวใจในกรุง :'e:96มะมี..สรุปคือเก็บ :'e:39

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:92 ชุดนี้มีแต่เทป ครับ ขอรับไว้ฟัง และเปิดครับพี่หนุ่ม เพราะครับ :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version