ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง ทูล ทองใจ

<< < (2/9) > >>

WanDee:
นักร้องในดวงใจ...ตั้งแต่จำความได้ ถึงปัจจุบัน...ฟังเท่าไรก็ไม่เบื่อ... :'e:98
เพลงโปรดก็...ในฝัน...แขไข...ไพรระกำ และเพลงนี้ครับ

http://www.4shared.com/embed/752400314/e85adb83
ท้องนาสะอื้น - ทูล ทองใจ

มีท่านผู้รู้บอกว่า ทูล ทองใจ บันทึกเพลงไว้ประมาณ ๖๐๐-๗๐๐ เพลง ที่เคยฟัง เคยเห็นโพสต์ตามบอร์ดต่าง และที่มีขาย ประมาณ ๑๐๐ กว่าเพลง...ยังมีต้องตามหาอีกหลายร้อย ถ้าหลายคนช่วยกัน เราอาจมีเพลง ทูล ทองใจ เพราะๆมาฟังเพิ่มอีกแน่นอน 

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
ขอบคุณน้องออน มาก มากครับ  ทูล ทองใจ สุดยอด ครับ ขอบคุณครับ  :'e:92 คนที่ 2 ที่กดคะแนน 100 พอดี ครับ คนแรก น้องภู  :'e:39 :'e:39 :'e:39

เอ-ชะอำ:
 :'e:38 :'e:38 :'e:38
คุณ เจเจน เทหมดกระเป๋าเลย สุดยอดครับ
เพลงของทูล ทองใจผมฟังไม่ค่อยมาก
แต่พอเห็นบทเพลงแล้วต้องขอลองฟัง
ซักหลาย ๆ บทเพลงแล้ว(ชื่อน่าฟังทั้งนั้น)
ขอบคุณอย่างยิ่งในน้ำใจเอื้อเฟื้อครับ
 :'e:94 :'e:94 :'e:94

สุรชัย:
ขอเก็บไปฟังด้วยครับ มีบางเพลงทีมีแล้วแต่บางเพลงก็ยังไม่มีครับ ขอบคุณมากครับ

ฉัตรเจริญ:
ผมยังไม่มีอีกหลายเพลง  แต่พอเห็นว่าเป็นเสียงทูล ทองใจ  ยังไงซะก็ต้องรีบตามมารับ  ขอบคุณในน้ำใจแสนงามครับ

:'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version