ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง ทูล ทองใจ

<< < (4/9) > >>

นุช:
ตามมาเก็บทูลโดยเฉพาะเลยค่ะ ขอบคุณมากเลยค่ะ
เสียงเขามีเสน่ห์ค่ะหวานดีจัง พ่อชอบมาก

ชาตรี:
เพลงทูล ทองใจที่ยังไม่มีขายในท้องตลาดยังมีอีกมาก แต่ไม่รู้อยู่ที่ใครบ้าง
ถ้าหาได้สัก300เพลง ก็เพิ่งจะได้เพียงครึ่งเดียวเท่านั้น มาขอต่อคิวมั่งเผื่อจะได้เพลงใหม่เพิ่ม ขอบคุณครับ.
                                                                                                                         :'e:92

อธิปไตย:
อยากรู้จังว่ามีเพลงอะไรบ้าง ขอบคุณมากครับ  :'e:92

ยูโกะ:
มาแอบดูนะจ๊ะ

เปี๊ยก แปดริ้ว:
 :'e:121   ยังอยู่มั๊ยนี่   :'e:121

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version