เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

ศรชัย เมฆวิเชียร รวมเพลงแก้ ตุ๊กตาทอง (ของเก่าเอามาฝากครับ)

<< < (2/3) > >>

ริมโขง:
เพลงร้องแก้ด้วย หาฟังยากนะครับชุดนี้ ขอบคุณมากนะครับ

ภูวดี:
:'e:82อ่านชื่อเพลงแล้ว น่าสะสมทุกเพลงครั๊บ ขอร่วมเก็บด้วยคนนะน้องมอส
 :'e:98ขอบคุณมากๆครั๊บ ที่นำมาให้ได้ชมทั้งปก และเพลง :'e:94

dotcom:
 :'e:92 :'e:92 :'e:92
สวัสดีครับท่านมอส
ลุงสนขออนุญาตท่านนะครับ
ศรชัย เมฆวิเชียร รวมเพลงแก้ ตุ๊กตาทอง
ลุงสนขอขอบพระคุณท่านมอสมากครับที่กรุณา
 :'e:92 :'e:92 :'e:92

วริศรา:
มาเก็บด้วยคนค่ะ มีของชัชชัยบ้าง มั้ยค่ะ ขอบคุณค่ะ จุ๊บๆ

น้องดา:
ขอฟังด้วยคนค่ะคุณมอส  ชอบเสียงของ ศรชัยค่ะหวานดีขอบคุณนะคะ :'e:106

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version