เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

ชาตรี ศรีชล..มาฝากคุณชัยชนะ ระยอง สองเพลง

(1/3) > >>

สายัณห์:
..มาฝากคุณชัยชนะ ระยอง เห็นว่าชอบเหมือนกันไม่ทราบว่ามีหรือยังครับเพลงของชาตรี ศรีชล สองเพลงนี้ ถ้ามีแล้วก็ขออภัยด้วย
รักเดินเงินดึง
โกรธรัก

ภูฤดู ปักซัว:
ผมมาก่อน แต่สำรวจสต๊อคของตนเองไม่ได้ในตอนนี้
แต่เห็นชื่อเพลงแล้ว ก็ต้องบอกว่า ไม่คุ้น

อาจจะประมาณไว้ก่อนว่า ยังไม่มีก็น่าจะใช่  :'e:37

ขอรับไปก่อนนะครับ ขอบคุณมากๆครับ คุณสายัณห์

มอส:
...พี่ชัยชนะ รีบๆๆมานะครับ แต่ผมขอเอาไปฟังก่อนละ  :'e:37 :'e:92 ขอบคุณมากนะครับคุณสายัณห์

สุรชัย:
ขอเก็บเพลงของนักร้องชาวเมืองชล คนน้ำเค็มด้วยครับ คนบ้านเดียวกัน

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 มารับเหมือนกัน ขอบคุณ ครับ สำหรับสองเพลง นี้ sp762 sp762

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version