ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง สายัณห์ สัญญา (ครั้งที่ 2) 63 ชุด ครับ (แก้ไขลิ้งค์ใหม่ 28 ก.ค.56)

<< < (20/22) > >>

ก้องเกิด:
สายัณห์ สัญญา ยังอยู่ในหัวใจตลอดกาล ขอบคุณครับที่นำเพลงดีๆ มาแบ่งปันกันฟังครับ :'e:31

ก้องเกิด:
ขอบคุณครับสำหรับสายัญ ชุดใหญ่ ถูกใจที่สุดครับ ขอบคุณในน้ำใจที่แบ่งปันกันครับ  :'e:31

ก้องเกิด:
ขอบคุณครับสำหรับเพลงของยอดนักร้องเพลงเศร้าที่บาดใจ สายัณห์ สัญญา เพลงหลายชุดยังไม่เคยฟัง ขอบเก็บไปฟังด้วยคนครับ :'e:78

แซน กทม.:
เพลงเยอะจริงครับ ขอสะสมไว้สักหน่อย ขอบคุณครับ

หนุ่มเมืองเพชรฯ:
ขอเก็บไว้ทั้งหมดครับ  :'e:94 สุดยอดมากๆๆ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version