ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง สายัณห์ สัญญา (ครั้งที่ 2) 63 ชุด ครับ (แก้ไขลิ้งค์ใหม่ 28 ก.ค.56)

<< < (3/22) > >>

ชา พัทยา:
เอาอีก mp3 ที่มีอยู่ ก็หลายแผ่น น่าจะขาดตกบ้าง เก็บไว้เลยครับ  sp196

นายน้อย:
สงสัยจะโหลดจนตาลายแระพี่ยุทธ ดูแล้วก็เกือบครบแระยกเว้นเพลงที่เอาเพลงนักน้องอื่นมาร้องก็ไม่ค่อยรับไปเท่าไหร่555 จัดหนักแบบนี้ก็มากดบวกให้อีกชุดขอบคุณมากครับพี่ยุทธ ที่นำมาฝากสมาชิกโหลดให้สะใจหน้ามืดตาลายเลย  :'e:56 psi109

ลุงวิชญ์:
โอ้โฮ...ขนาด 40 ชุด ยังต้องเลือกเฉพาะเพลงโปรด นี่ตั้ง 63 ชุด เมาสายัณห์ สัญญา กันก็คราวนี้ล่ะ

ยูเมะจัง:
โหหห เยอะมากๆเลยขอบคุณที่เสียเวลาอัพให้นะคะ

พิภพ สุพรรณบุรี:
 :'e:101

มากมายจริงๆ ต้องค่อยๆเลือกชุดที่ยังไม่มีครับ

:'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version