ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

สุชาติ เทียนทอง อัลบั้ม แว่นวิเศษ (เพลงที่ขายในต่างประเทศ)

<< < (2/3) > >>

หนุ่มชาววัง2012:
อยากฟังเพลงคิดถึงอุดรของสุชาติ เทียนทองครับ ขอบคุณมากครับที่มีน้ำใจงาม

ตู่ ลำพูน:
เพลงของสุชาติ เทียนทองฟังแล้วสบายอารมณ์ดี..ขอบคุณที่แบ่งปันครับ :'e:92 :'e:92

ไชยสิทธิ์:
เพลงแว่นวิเศษนี่ ผมหามานานแล้ว ไม่สักที
ขอบคุณมากๆ เลยครับ

บีดนครชุม:
คิดถึงความหลังเก่า เคยฟังแต่ไม่เคยเห็นปกนี้เลยครับ ขอบคุณครับที่นำมาแบ่งปัน

บีดนครชุม:
ไฟล์ถูกลบไปแล้ว กรุณาลงใหม่ได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version