ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงสากล

รวมเพลง สากลเก่าๆ เพลงฮิตติดหูทุกเพลง 192 เพลง รวบรวมเอง ครับ

<< < (69/69)

บิน:

--- อ้างจาก: ลุงวิชญ์ ที่ 31/พ.ค./16 14:49น. ---ล้วนเป็นเพลงสากลที่สุดฮิตในอดีต แต่ยังอยู่ในความทรงจำตลอดเลย ขอเก็บรวบรวมไว้ครับ

--- End quote ---

บิน:
รวมเพลง  สากลเก่าๆ  เพลงฮิตติดหูทุกเพลง  192  เพลง  รวบรวมเอง ครับ  ฟังเพลงสากลมั่ง  สมองจะได้ปรับสมดุลย์

บิน:
รวมเพลง  สากลเก่าๆ  เพลงฮิตติดหูทุกเพลง  192  เพลง  ขอฟังด้วยครับ  เพลงเพราะมากๆๆ

ทรงภพ แพร่:
ขอบคุณมากครับ ในไมตรีที่แบ่งปัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version