ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง ฉัตรทอง มงคลทอง 23 เพลง

(1/7) > >>

รวี:

รวมเพลง  ฉัตรทอง มงคลทอง   23   เพลง

01.กิเลสมนุษย์ - ฉัตรทอง มงคลทอง
02.ของดี ๆ ทั้งนั้น - ฉัตรทอง มงคลทอง
03.ขึ้นชื่อว่าชาย - ฉัตรทอง มงคลทอง
04.คนใต้รักคนใต้ - ฉัตรทอง มงคลทอง
05.คลำแลถี - ฉัตรทอง มงคลทอง
06.เคว็ดกลับบ้าน - ฉัตรทอง มงคลทอง
07.เงาะโรงเรียน - ฉัตรทอง มงคลทอง
08.ตบให้ตาย - ฉัตรทอง มงคลทอง
09.ตำแหน่งครูน้อย - ฉัตรทอง มงคลทอง
10.ตุ๋ยจ๋า - ฉัตรทอง มงคลทอง
11.เท่งทองแดง - ฉัตรทอง มงคลทอง
12.ยาวไปเลย - ฉัตรทอง มงคลทอง
13.รักสาวทุ่งกุลา - ฉัตรทอง มงคลทอง
14.ลาสาวพิมาย - ฉัตรทอง มงคลทอง
15.สวยจังหู้เลย - ฉัตรทอง มงคลทอง
16.สาละวน - ฉัตรทอง มงคลทอง
17.สาวดิสโก้ - ฉัตรทอง มงคลทอง
18.เสียงครวญจากหมอแคน - ฉัตรทอง มงคลทอง
19.เสียใจ - ฉัตรทอง มงคลทอง
20.หนุ่มใต้เตือนสาว - ฉัตรทอง มงคลทอง
21.หนุ่มอวนลาก - ฉัตรทอง มงคลทอง
22.เหมือนกันแหละ - ฉัตรทอง มงคลทอง
23.อยากลองของดี - ฉัตรทอง มงคลทอง

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

เมืองพล โคราช:
ขอเปิดฉากคนแรกเลยนะครับ เพลงของนักร้องคนนี้ไม่เคยฟังเลย ขอเก็บไว้ฟังเลยนะครับ ขอบคุณครับ

เวียงสา980:
เพลงของคุณ ฉัตรทอง มงคลทอง ขอเก็บชุดนี้ ด้วย ค่ะ เมื่อกี้ เก็บไปชุด นึง แล้ว ขอบคุณมากมาย นะคะ  :'e:133 :'e:133

สุรพันธ์ นครปฐม:
นักร้องชาวใต้ที่มีน้ำเสียงไพเราะอีกคนหนี่ง ขอเก็บไว้ฟังนะครับ ขอบคุณครับ

สุรชัย:
ขอเ็บสะสมเพลงของนักร้องท่านนี้ด้วยครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version