ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง ทูล ทองใจ 18 อัลบั้ม

<< < (3/6) > >>

ฮามอย:
ขอบคุณสำหรับสิ่งดี เพราะเพลงเก่าๆเหล่านี้มันหายากมาก และเป็นสิ่งทีต้องอนุรักษ์ต่อไป

รษา:

ขอบคุณท่าน ยุทธภพ  :'e:95

รวมอัลบั้มของทูลมากมายถึง 18 อัลบั้ม  :'e:133 

กิตติศักดิ์ วังผา:
อยากได้ชุดนี้จังเลยครับ ขอเก็บนะครับ เพราะชุดนี้หายากมากครับ ขอบคุณมากนะครับ

โดม ลำปาง:
ตามหาเพลงรักใครไม่เท่าน้องอยู่ครับ มาเจอที่นี่ต้องขอบคุณผู้ให้มากครับ

แตงโม ชลบุรี:
 :'e:78อ เพลงของ  ทูล ทองใจ น่าเก็บสะสมไว้มากเลยครับ ขอบคุณ คุณ ยุทธภพ มากๆๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version