เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

ยอดรัก สลักใจ ชุด ทหารเรือมาแล้ว(รับรองคุณภาพเสียงอยากให้สะสมไว้ครับ)

<< < (2/5) > >>

ป๋อง เมืองเพชร:
ลิงค์แรกมีครบ 10 เพลง ตามปกครับ ลองโหลดใหม่นะครับคุณสายัณห์2553

นายน้อย:
ยอดรัก สลักใจ ชุด ทหารเรือมาแล้ว(รับรองคุณภาพเสียงอยากให้สะสมไว้ครับ) น่าจะเสียงดีครับ ป๋าปอง จากเพลง รักสาวมอญ แจ่มครับยังติดตามฝีมือริปของป๋าอยู่โดย เฉพาะยังเก็บและคัดออกจนวิน 55 ขอบคุณมากครับป๋า :'e:92

สายัณห์2553:
ได้แล้วครับขอบคุณครับ แหล่มมากครับ

ลุงวิชญ์:
(รับรองคุณภาพเสียงอยากให้สะสมไว้ครับ) รีบปฏิบัติตามเลยครับ เพลงเพราะๆและเสียงแจ่มๆด้วย ขอเก็บสะสมครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 รับรองคุณภาพ เสียง ยังไงก็ขอรับไว้ฟัง ครับพี่ป๋อง ว่าจะเด็ด ขนาดไหน อิอิ sp762 sp762

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version