เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

ยอดรัก สลักใจ ชุด ทหารเรือมาแล้ว(รับรองคุณภาพเสียงอยากให้สะสมไว้ครับ)

(1/5) > >>

ป๋อง เมืองเพชร:
ได้รับม้วนเทปมาจากคุณนุช ระยอง แฟนเพลงพี่แอ๊ว ริปแล้วคิดว่าคุณภาพเสียงดีครับ อยากให้ท่านสมาชิกเก็บสะสมไว้อีกสักชุด สำหรับบางท่านอาจจะมีแล้วลองเอาไปฟังเสียงดูครับ
ยอดรัก สลักใจ ชุด ทหารเรือมาแล้ว
เพลงตัวอย่าง รักสาวมอญ
http://www.swfcabin.com/swf-files/1359285986.swf

01.จดหมายจากแนวหน้า
02.ห่มธงนอนนตาย
03.รักสาวไกลบ้าน
04.เตยจ๋า
05.รักสาวมอญ
06.ทหารเรือมาแล้ว
07.เสียงจาก อ.ส.
08.อเวจีใจ
09.โอ้..ยอดดวงใจ
10.ยอดรักเสี่ยงมาลัย

ชุดนี้แถมให้ครับ

ภูฤดู ปักซัว:
ตัดมาเป็นเทปชุดนี้ จัดได้ว่ารวมสุดยอกเพลงดังและเพราะมากๆ
อันดับต้นๆ ของ ยอดรัก เลยนะครับ

เทปค่ายนี้ ก็คุณภาพดีเสียด้วยสิครับ พี่ป๋อง

ขอบคุณมากๆครับ

ธง โคราช:

เสียงดีจริงๆครับ ขออนุญาตเก็บไว้ฟังครับ ขอขอบคุณคุณนุชและคุณป๋องมากครับ ที่มอบเพลงดีๆให้ฟังครับ

ป๋อง เมืองเพชร:
ต้องขออภัยท่านสมาชิกครับ ลงลิงค์เพลงผิดครับแต่ชื่อชุดเหมือนกัน จึงลงให้2ลิงค์ โหลดใหม่นะครับ แถมให้ก็แล้วกันครับ เป็นกำไรครับ
ขอขอบคุณคุณสายัณห์2553 ที่ทักท้วงนะครับ

มอส:
....พี่ป๋อง รับประกันคุณภาพเสียง แบบนี้ ต้องเก็บไว้แล้วละครับ  :'e:31 ขอบคุณมากๆๆนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version