ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง ไวพจน์ เพชรสุพรรณ 155 เพลง (แก้ไขลิ้งค์ใหม่ 9 ธ.ค. 56) ครับ

<< < (2/15) > >>

เวียงสา980:
รวมเพลง ไวพจน์ เพชรสุพรรณ เยี่ยมมาก ค่ะ ขอเก็บเอาไว้เปิดให้สมาชิกฟัง ด้วย ค่ะ ขอบคุณมาก นะคะ คุณครูยุทธภพ

บอส พิชัย:
  sp762สุดยอดของการรวบรวมเพลงจริงๆเลยครับท่านบรมครูยุทธภพ

ชัยชนะ ระยอง:
เพลงของไวพจณ์ ผมมีน้อยมากครับ สุดยอดครับ :'e:96 :'e:106

หนุ่ม พัทยา:
ขอบคุณมากๆๆ ครับผม

สุรชัย:
ขอเก็บไปฟังด้วยครับ มีหลายเพลงที่ยังไม่มีครับ ขอบคุณมากครับ ที่รวบรวมมาให้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version