ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง ไวพจน์ เพชรสุพรรณ 155 เพลง (แก้ไขลิ้งค์ใหม่ 9 ธ.ค. 56) ครับ

<< < (5/15) > >>

มอส:
คิว ยาว ตลอดเลยนะครับ กระทู้พี่ยุทธนิ และ อีกหลายกระทู้ที่ผมยังโหลดไม่หมด  :'e:39
 :'e:92 ขอบคณพี่ยุทธมากๆๆนะครับ

ไชยา สารคาม:
ขอบคุณมากครับ  ไวพจน์เป็นศิลปินที่ชื่นชอบมากครับ

สุรชัย ปากน้ำ:
ขอขอบคุณจากใจจริงครับ ผมอยากได้เพลง ลาก่อนบางกอก จำได้ว่าเวอร์ชั่นของ ลูกทุ่งพันล้าน นี่ล่ะครับ แผ่นโดนขโมยเลยต้องมาตามหาครับผม

วีนัน นครสวรรค์:
เพลงบางเพลงไม่ค่อยได้ฟังเลย เยอะมากครับ ขอบคุณมากครับ

ชาย ภูเก็ต:
เต็มอิ่มกับ 155 เพลง ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version