ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

ก้อย พรพิมล ธรรมสาร - ก้อย ซูเปอร์ฮิต 1-2-3

<< < (2/2)

น้องพลอยใส:
เพลงของคุณก้อย หาซื้อค่อนข้างยาก ขออนุญาติเก็บไปฟังสำหรับบทเพลงคอลเลคชั่นนี้นะคะ ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันมากๆ ค่ะ

ปกรณ์ กาฬสินธุ์:
 psi113  หานานมากครับกว่าจะเจอ ขอบคุณมากครับ ชอบเสียงคุณก้อยมาก

พงษ์ชศักดิ์:
                  ขอนุญาติหันมาลองฟังเสียงร้องของ ก้อย พรพิมล ร้องแนวลูกทุ่งบ้างครับ ไม่ทราบยังพอมีเหลือให้ฟังอยู่หรือเปล่า.

อภิชาติ -ขอนแก่น:
ก้อย ซูเปอร์ฮิต เอาความรักฉันคืนกลับมา เพลงแก้ของ คุณ ดอน สอนระเบียบ ชอบเหมือนกัน  ขอเก็บสะสมครับ

บิน:
ก้อย พรพิมล ธรรมสาร  เป็นนักร้องและนักการเมือง เป็นบุคคลที่มีคุณภาพอีกคน  ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version