ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง สายัณห์ สัญญา (ครั้งที่ 1) 40 ชุด ครับ (แก้ไขลิ้งค์ใหม่ 21 ก.ค.56)

<< < (11/24) > >>

อนันต์ ราชบุรี:
พี่เป้าขวัญใจคนเดิม มาให้เก็บซะดีๆ ยังขาดอีกหลายชุด
บางชุดเพิ่งจะเคยเห็น ไม่คิดว่าจะได้ฟังอีก
ขอบคุณและเป็นกำลังใจให้นะครับ.. sp196

lazii:
thank you very much sp762

พี่เณร:
เค้าดังมากๆครับ สำหรับนักร้องลูกทุ่งคนนี้จำได้ตอนผมอยู่โรงเรียนประถมสมัยนั้นไปทางไหนก็ได้ฟังแต่เพลงของเขา..เลยอยากนำไปสะสมเก็บไว้ครับ....

แม้ว:
เพลง สายัณห์เสียงร้องสุดยอดมากๆครับ ฟังเท่าไหร่ก็ไม่เบื่่อครับ และต้องขอบคุณที่มีน้ำใจดีๆมาแบ่งบันกับสมาชิกทุกคน...เยี่ยม....ขอบคุณครับ :'e:94

pattana youngyai:
เพลงดีที่ต้องสะสม ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version