ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง สายัณห์ สัญญา (ครั้งที่ 1) 40 ชุด ครับ (แก้ไขลิ้งค์ใหม่ 21 ก.ค.56)

<< < (2/24) > >>

มนตรี:
ต้องใช้เวลาและความตั้งใจกว่าจะสำเร็จในแต่ละชุด ขอบคุณมากครับคุณยุทธภพ

จงรักษ์:
เพลงพี่เป้าชอบเกือบทุกชุดครับ ขอบคุณท่านจอมยุทธด้วยน่ะครับ ที่นำเพลงดีๆมาแบ่งปันครับ... :'e:94

ไท..บรรเลง:
เป็นการรวมเพลงของขวัญใจคนเดิม สายัณห์ สัญญา ไว้มากที่สุด ถึง40 ชุด ขอบคุณครับ

สุรชัย:
มาขอรอรับน้ำใจจากท่านยุทธภพก่อนครับ ขอบคุณมากครับ

ลุงวิชญ์:
มาชุดใหญ่เลยนะครับ ขวัญใจคนเดิม สายัณห์ สัญญา มาเป็นกำลังใจและขอรับบางชุดที่ยังไม่มีครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version