รูปภาพเกี่ยวข้องกับบทเพลง > รูปปกแผ่นเสียง เทป

รวมเพลง MP3 ของพี่เป้า สายัณห์ สัญญา กว่า 700 เพลง (นำมาฝากอีก 3 ชุด)

<< < (3/39) > >>

สัญญา สงขลา:
 psi300 เพลงพี่เป้าชอบมากเลย แต่เดี๋ยวนี้หาซื้อก็ค่อนข้างจะไม่ค่อยมีจำหน่ายแล้วครับ  psi107 psi107

สายัณห์ กทม:
ผมอยากได้เพลงชุดเอกลักษณ์ไทยประมาณปี พ.ศ. 2528 ไม่ทราบว่าพอจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับเพื่อนๆสมาชิกหรือแฟนพันธุ์แท้ของพี่เป้าช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณร่วงหน้าครับ

ปูไต่13:
แฟนพันธุ์แท้พี่เป้าจริงๆ

บล อุบลราชธานี:
สุดยอดเพลงอมตะ ขอบคุณมากๆนะครับ

รี่ เพชรบุรี:
สุดยอดเลยอ่ะ โดนใจแแม่มาก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version