ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง สมยศ ทัศนพันธ์ 113 เพลง ครับ

<< < (7/9) > >>

ตี๋ ขอนแก่น:
ขอบคุณมากครับ ฟังเพลงยุคเก่าสุดยอด

ฅนภูไท:
โห เยอะมาก พอรู้ชื่อบางเพลง แต่ไม่รู้ว่าจะมีเยอะขนาดนี้ เพราะว่าระดับปรมาจารย์บทเพลง รู้จักแต่เพลงดังๆ ขอบคุณครับ

ฉัตรไชย74:
เพลงเพราะๆ แบบนี้ไม่เก็บทนไหวเหรอครับ ขอบพระคุณครับ  :'e:133

รอยไถแแปร:
ผมเกิดไม่ทัน หาฟังยาก จริงๆ ครับ บางเพลงยังไม่เคย ฟังเลย

นะวะ 01:
ขอขอบคุณครับเยอะจนลายตาขอเก็บเฉพาะบางเพลงนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version