ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงสตริง

รวมเพลง ฟรีเบิร์ดส 13 ชุด ครับ (แก้ไข 16พ.ย.56)

<< < (3/14) > >>

มนตรี:
รู้จักผลงานของวงฟรีเบิร์ดสน้อยมาก ทั้ง ๆ ที่อายุของวงไม่น้อยเลย
ขอบคุณมากที่คุณยุทธภพยกชุดมาฝากสมาชิก

ฟ้าใสเมฆสวย:
ขอบคุณพี่ยุทธมากค่ะ ฟรีเบิร์ดส มีแค่ 9 อัลบั้มเองค่ะ ขอเก็บเพิ่มเติมนะค่ะ นับวันเพลงสตริงเก่าๆ หายากแล้วค่ะ ขอบคุณอีกครั้งสำหรับน้ำใจที่แบ่งปันให้กับสมาชิกค่ะ  :'e:92

ป๊อกคอม:
มาขออนุญาตประหยัดงบประมาณหน่อยครับ เคยสะสมเป็นอัลบั้มรวม แต่หายไปแล้ว เลยต้องมารบกวนสะสมใหม่ครับ ขอบคุณมากๆครับผม

ถมชัย:
สวัสดีครับ ผมถมชัย เข้ามาพบกระทู้ที่มีค่ายิ่งเลยครับ เนื่องจากเป็นเพลงที่เริ่มฟังในรุ่นที่คิดถึงเพศตรงข้ามเป็นแล้วครับ ซึ่งจะทำให้ผมรื้อฟื้นอดีตในช่วงวัยรุ่นได้มากกว่าเพลงลูกทุ่งครับ  ขอขอบคุณท่านเจ้าของกระทู้เป็นอย่างสูงในความกรุณาครั้งนี้ด้วยครับ :'e:92 :'e:96

TIPFANEE:
เพราะจริงอะไรจริง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version