เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

ยัดเยียดแจก ดอน สอนระเบียบอีก 6 เพลง(จะได้ครบแผ่น)

<< < (2/2)

ประสม เมืองชล:
มารับเพลงของดอน สอนระเบียบ เพิ่มอีก ๖ เพลง ครับ

ชา พัทยา:
ชุดนี้เพลง น้ำตาจ่าโท ก็ติด คือปิดกันถี่ แม้แต่ในเธค ร้านป.กุ้งเผา รัชดา เปิดยันเช้า

มอส:
 ยัดเยียดแจก  :'e:39 ผมว่าวันไหน น้าสมบูรณ์ ไม่ได้แจก คงจะเป็นไข้ แน่นครับ  :'e:56

เหมือนผมตอนนี้ตัวเริ่มร้อนแระ เครื่องเล่นพักไปแล้ว  :'e:39
 :'e:31 ขอบคุณเพลงเพราะๆๆนะครับ

krabiman:
เพลงชุดนี้ครบแผ่น  ชอบของใหญ่อยู่แล้ว(ไฟล์เพลง)  ต้องโหลดไฟล์ wave เสียงดี  ขอขอบคุณท่านฉัตรเจริญ มากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version