ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง พรศักดิ์ ส่องแสง 4 ชุด ครับ

<< < (4/4)

นะวะ 01:
ขอบคุณครับ ชอบเพลงสาวจันทร์กั๊งโกบมากเลยลองหัดร้องเมื่อตอนดังใหม่ๆร้องยากน่าดูเพราะพื้นเพอยู่ภาคกลางแต่ก็พยายามดำไปจนจบเพลง 555!!!!

เบียร์ สุปรีดา:
ขอเก็บชุดลำล้่องพรศักดิ์ไว้สักชุดนะครับ

โดม ลำปาง:
พรศักดิ์  ส่องแสง  แขนซ้ายลายมังกร ครับผม

ชัยยุทธ:
ขอบคุณมากๆครับ ตามหาเพลงของพรศักดิ์ ส่องแสง หลายเพลงหายไปครับ

บ๊ะเซ็ง แซ่บื้อ:
อยากฟังลำคลายวิตกโควิด ไม่รู้จะได้ไหนนะ เซงเคว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version