ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง เรียม ดาราน้อย (ครั้งที่ 1) 33 เพลง

<< < (4/5) > >>

chattanon:
ยามดึก.. ฟังเรียม  ดาราน้อย  นักร้อง ศิษย์ครูสุรพล ในยุคปลายๆ  จ้างก็ไม่จอง  ผลงานที่สร้างชื่อไว้ ก่อนสุรพลจะลาโลก

จากนั้น มีผลงานออกมาเป็นระยะๆ  ที่ชอบมากเพลแว่วเสียงซึง ฮักแต้บ่มี   ผลงานเพลงของเรียม ดาราน้อย  ส่วนมากเป็นแนวหวาน

เศร้า  แต่ฟังแล้ว เคลิ้ม กับน้ำเสียง ขอบพระคุณท่านรวี ครับ

ชาตรี:
เรียม ดาราน้อย เป็นหนึ่งในนักร้องศิษย์สุรพลที่เสียงดีมากๆ ขอบคุณครับ. :'e:31

ภุชงค์:
เรียม ดาราน้อยร้องเพลงช้าได้ไพเราะมากเลยครับ :'e:31

ประสิทธิ์:
ขอบคุณมากครับลุงยุทธ ผมเพิ่งพบว่าเพลง วอนนางกวัก ของผมเสียงเบามาก เลยแวะมาขอของลุงไปใช้งานด้วยครับ
 :'e:77 :'e:77

บอส พิชัย:
รวมเพลงดังทั้งนั้นเลยครับ :'e:92ร่วมด้วยช่วยกันอนุรักษ์

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version