ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง เรียม ดาราน้อย (ครั้งที่ 1) 33 เพลง

<< < (3/5) > >>

ทวีป โคราช:
เยี่ยมเลยครับ มาเป็นชุดเลย สำรวจดูแล้วยังมีเพลงที่เรายังขาดอยู่ ขอเก็บมาเพิ่มเติมด้่วย ขอบคุณมากครับ

krabiman:
เพลงเก่าจากเรียม ดาราน้อย นักร้องจากค่าย ศิษย์สุรพล  สมบัติเจริญ  นักร้องที่ร้องเพลงใช้ภาษาไทยได้ถูกต้องและชัดเจน และเสียงดีอีกต่างหาก น่าสะสม ขอขอบคุณท่าน รวี มากครับ

หนุ่มบางแค:
เรียม  ดาราน้อย  ผมขอรับด้วยนะครับ   ตอนนี้มีแล้วหลายเพลงแต่ยังขาดแค่บางเพลง   ขอบคุณมากครับ

เวียงสา980:
เพลงมะพร้าวอ่อน คุ้นๆ จำไม่ได้ แล้ว ขอเอาไปฟังด้วย ค่ะ ขอบคุณมาก นะคะ

มนตรี:
เรียม ดาราน้อย ร้องเพลงแว่วเสียงซึงได้ไพเราะน่าฟัง ขอเก็บสะสมเพลงชุดนี้
ขอบคุณมากครับ คุณรวี

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version