เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงสตริง เพื่อชีวิตและอื่นๆจากแผ่นเสียง

เพลงจากหนังเรื่อง...รักทะเล้น...หน้า 2

(1/3) > >>

โชค นรา:

แก้ไขลิงค์ให้แล้วครับ .. 27 / 11 / 57

สุรชัย:
ขอเก็บเพลงหน้าสองด้วยครับ ขอบคุณมากครับ เป็นเพลงดังมากครับในยุคนั้น ดอกไม้ในรูหู

สายัณห์:
เก็บหน้าหนึ่งไปแล้ว ขออนุญาติเก็บหน้าสองไปเข้าชุดกัน ขอบคุณพี่โชคนราเป็นอย่างสูงครับ

ลุงชัย นรา:
   เข้ามาชื่นชม และยินดีที่ท่านโชค(คนนราฯ บ้าน ผ๊ม) นำเพลงมาวางแล้ว เพื่อนๆสนใจ ขอเป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้มีความสุขในการให้ และคนที่รับไปก็ให้มีความสุขเช่นกันครับ มองภาพ แล้วฟังเพลง เท่ากับได้ย้อนอดีต ความทรงจำเก่าๆสมัยความหนุ่ม ความสาวยังเหลือมากอยู่นะครับ

ภูฤดู ปักซัว:
ดอกไม้ในรูหู

ไม่มีสมาชิกอดีตนักเรียนคนไหน มั้ง ที่ไม่เคยร้อง
ขอบคุณอีกครับ ครับ อ.โชค  ลุงชัย นรา

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version