ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

ชัชชัย ชัชวาลย์ ชุด มอเตอร์ไซค์หุ้มทอง

(1/2) > >>

รวี:

ชัชชัย ชัชวาลย์ – มอเตอร์ไซค์หุ้มทอง

01 มอเตอร์ไซค์หุ้มทอง - ชัชชัย ชัชวาลย์
02 คอยนางกลับนา - ชัชชัย ชัชวาลย์
03 รักแล้วลืมกัน - ชัชชัย ชัชวาลย์
04 รักพี่ต้องหนีตาม - ชัชชัย ชัชวาลย์
05 เธอเท่านั้นที่ฉันรัก - ชัชชัย ชัชวาล
06 แอบรักแอบฝัน - ชัชชัย ชัชวาล
07 พลสมัครรักจริง - ชัชชัย ชัชวาล
08 อยากมีแฟน - ชัชชัย ชัชวาล
09 นักรบลารัก - ชัชชัย ชัชวาล
10 คนจนรักจริง - ชัชชัย ชัชวาล
11 รักแล้วสบาย - ชัชชัย ชัชวาล
12 วัยรักวัยเรียน - ชัชชัย ชัชวาล
13 เช้งกะเด๊ะ - ชัชชัย ชัชวาล
14 โค้งอันตราย - ชัชชัย ชัชวาล
15 กรรมกรนอนหนาว - ชัชชัย ชัชวาล
16 รักจางเพราะความจน - ชัชชัย ชัชวาล
17 พบกันวันงานขันโตก - ชัชชัย ชัชวาล
18 เมืองหลวงเมืองลวง - ชัชชัย ชัชวาล

นายน้อย:
 มาอีกชุดแล้วหรือพี่ยุทธ เพลงของ ชัชชัย ชัชวาลย์  มอเตอร์ไซค์หุ้มทองและอีกหลายเพลง ที่ไม่ได้ฟังเป็นเวลาหลายสิบปีเลยครับ พี่ยุทธ ต้องรับไปทบทวนเปิดให้พี่น้องเราฟังอีกแระ ขอบคุณมากครับที่นำมาฝากเรื่อยๆ :'e:92 :'e:92

ลุงโจ คนแก่:
 :'e:94 จะโหลดได้ หรือโหลดไม่ได้ก็ขอให้กำลังใจครับ

ลุงเริญ:
นักร้องเสียงดี ใกล้เคียง ศรชัย ที่สุด ร้องได้อารมย์ เพลงดีครับ

อารมณ์:
ขอขอบคุณมากๆครับ น่าฟังหลายเพลงครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version