เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

แผ่น45 ได้จากร้านขายของเก่าเมืองโคราช ch_125 ลืมอ้ายบ่น้อง – ดาว บ้านดอน

(1/2) > >>

ฉัตรเจริญ:
แผ่น45 ได้จากร้านขายของเก่าเมืองโคราช(เคยวางบ้างแล้ว)ตามที่สัญญาไว้กับคุณ”ประสิทธิ์” ล้างใหม่ ริปใหม่ ไม่มีการแต่งเสียง

ch_125  ลืมอ้ายบ่น้อง – ดาว  บ้านดอน

พี:
สงสัยพากันไปเที่ยวหมด จึงยังไม่มีคนมา ขอบคุณมากครับลุง

ชัยมงคล ร้อยเอ็ด:
ขอขอบคุณเพิ่มเติมด้วยคนครับสุดยอดครับ :'e:31

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 ลุงดาวที่ฟัง เคยฟัง เป็นบางเพลง ขอบคุณ ครับ  :'e:94

มอส:
...เคย วางแล้วเหรอครับน้าสมบูรณ์ผมยังไม่ได้เลย  :'e:37 :'e:92 ขอบคุณหลายๆเด้อครับชอบมากครับนักร้องแถวบ้านผมนิ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version