เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

พัทยา นายก - รักน้องต๋อย ผ 45

(1/2) > >>

อดุลย์ ขอนแก่น:

ซื้อแผ่นเอง ริปเอง วางเอง
ไม่ได้แอบไปขโมยใครมาวางนะครับๆๆๆๆ

พัทยา นายก - รักน้องต๋อย ผ 45 <ชื่อไฟล์พิมพ์ต๋อย เป็น ต้อย (ริปดึกเกินตีสอง)>

มอส:
....(ริปดึกเกินตีสอง)  :'e:38 เมียบ่ให้เข้าห้องบ้อ ครับป๋า  :'e:39 :'e:56

นานๆๆทีกลับ บ้านก็ต้องมานั้งริปเพลงแจก ไม่มีเวลาให้ครอบครัวเลยนะครับ  :'e:37

:'e:92 ขอบคุณมากๆๆครับ

พงษ์ชศักดิ์:
                  ขอบคุณ ท่าน อดุลย์ ขอนแก่น ตี2ยังมุมานะริปเพลงมาให้ เพื่อนสมาชิกฟังกัน จัดนำเสนอมาชุดใหญ่หลายเพลง ขอนุญาติสักเพลงก่อนครับ.

พี:
หายหน้าหายตาไปหลายวัน กลับมาเก็บไม่ทันแน่ๆ  :'e:133

สุรชัย:
ขอเก็บเพลงไว้ฟังด้วยครับ ท่านอดุลย์ ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version