เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

รวมเพลงอมตะยอดรัก'85 ชุด1 และ ชุด 2-ยอดรัก สลักใจ(เพลงเพราะๆซึ้งๆครับ)

(1/2) > >>

ป๋อง เมืองเพชร:
ยอดรัก'85 ชุด 1 คุณหนุ่มน้อย เมืองพิจิตร ได้นำลงไว้แล้ว ผมจึงนำชุด 2 มาลงและแถมชุด 1 ให้ด้วยเพื่อง่ายต่อการเก็บรวบรวมนะครับ
ที่เดียวได้ 2 ชุด ต่อเนื่องกันครับ

รวมเพลงอมตะยอดรัก'85 ชุด 1

01.ท่าฉลอม
02.เพื่อน้อง
03.ไกลบ้าน
04.ทุ่งรวงทอง
05.น่ารัก
06.สั่งฟ้าฝากดิน
07.ลมจ๋า
08.กว๊านพะเยา
09.เดือนหงายที่ป่าซาง
10.ร่มฟ้าป่าซาง

รวมเพลงอมตะยอดรัก'85 ชุด 2

01.แสนแสบ
02.ไม่รักไม่ว่า
03.หักใจไม่คิด
04.ลานเท
05.บางหลวง
06.ธาราระทม
07.คนใจดำ
08.ทาษเทวี
09.คนพิการรัก
10.ไม่วิเศษ

ประสม เมืองชล:
ละสายตาจากการทำงาน เข้ามาเจอชุดนี้ขอเก็บเป็นคนแรก ถึงมีแล้วก็ขอให้กำลังใจและรับไฟฟัง
งานของอาป๋อง เชื่อว่าระบบเสียง โอเคอยู่แล้ว ขอบคุณมากครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 เพราะทั้งสองชุดเลยครับ ขอบคุณ มากครับพี่ โดยเฉพาะ เพลงลมจ๋า เพราะสุดสุด  sp762 sp762

ยุ้ย:
ขอบคุณมากค่ะ ยอดรัก ร้องเพลงลูกกรุง เพราะมากๆร้องได้ดีจริงๆ

เวฟ นว.:
ไพเราะเหนือกว่าสิ่งใด ขอขอบพระคุณที่นำมาแบ่งปันกันนะครับ เป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version