เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

สังข์ทอง สีใส - สวัสดีแฟนๆ (ผ.45)

(1/3) > >>

อธิปไตย:

สวัสดีแฟนๆ - สังข์ทอง สีใส
(เนื้อร้อง ทำนอง ราเชนทร์ เรืองเนตร วงดนตรี สังข์ทอง สีใส ตราเป็ด)เอื้ออำนวยการริปจากท่านกรุ เมืองละโว้ เช่นเดิม           :'e:75 :'e:75 :'e:75 :'e:75     

คนลำนารายณ์:
ตราเป็ดเสียงดี ดนตรีน่าฟังครับ.. sp236

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:37 พี่สังข์ หล่อ จริงจริง ชุดนี้ ขอบคุณ ครับ  sp762 sp762 sp762 sp762

โบราณ 2499:
ขอฟัง ขอบคุณมากครับ

นายน้อย:
นักร้องผู้ผมดกปกไหล่บ้อนี่ หล่อไม่มี ที่ติ คงฝากเสียงเพลงให้พวกเราฟังเพราะๆหลายผลงานเพลง ที่ผมชอบ อีกเพลงอกอุ่น แต่เพลงนี้ไม่ทราบว่าเคยฟังหรือไม่เพราะจำชื่อเพลงไม่ได้ก็เลยไม่รู้ว่าคุ้นหู ป่าว ขอบคุณมากครับที่นำมาฝากอีก :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version