ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง ศรคีรี ศรีประจวบ ครบทุกเพลง ที่บันทึกผลงานเพลงเอาไว้

<< < (12/14) > >>

บีดนครชุม:
เป็นนักร้องที่เสียงมีเสน่ห์มาก ฟังเมื่อไหร่ก็ไม่เบื่อ ขอบคุณมากครับ

ตี๋:
แฮะ psi306 ยังไม่มีซักเพลงเลย  :'e:39 ขอโหลดไปไว้ในคอลเล็คชั่นนะครับ ต้องเพราะแน่ๆ

อาคม ดอนเมือง:

นับว่าเป็นการรวบรวมเอาผลงานเพลงของนักร้องเสียงหวานหยดนามว่า ศรคีรี ศรีประจวบ เอาไว้ได้
อย่างสมบูรณ์แบบที่สุด ขอบคุณท่านรวี มากนะครับ สำหรับอัลบั้มรวมเพลงของ ศรคีรี ศรีประจวบ ชุดนี้

chattanon:
เป็นเพลงอมตะที่คงอยู่กับวงการเพลงลูกทุ่งตลอดไป  ชุดนี้ไพเราะทุกเพลง  ขอบพระคุณท่านรวี

ที่บอกผู้ประพันธ์ไว้อย่างครบถ้วน

อภิรักษ์ชูชัย:
ขอบพระคุณมากครับ อาจารย์รวี ขออนุญาตนำไปเปิดให้สมาชิกได้รับฟังกันนะครับ :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version