ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุงเพลงเดี่ยว

อ่านที่นี่ก่อนนะครับ

<< < (2/5) > >>

ฉัตรเจริญ:
ซ่อนหน่อยนะ "คุณสมพร" ถ้าไม่ซ่อนก็เท่ากับเพิ่มงานให้คุณ"ประสิทธิ์" ตามซ่อนให้   ผมเคยลองมาแล้ว    สงสารเถอะเดี๋ยวแกไม่มีเวลาไปทำประโยชน์ให้ท้องถิ่น

:'e:37

ภูแมว:
คุณฉัตรเจริญพูดได้ดี โดนใจเรื่องเพิ่มงานให้คุณลุงสิทธิ์ค่ะ คิกๆ  :'e:37 :'e:39 :'e:56 แล้วลุงสิทธิ์แกจะถูกลดทอนเวลาส่องสาวด้วยค่ะ อิ อิ  :'e:39  psi112

งาม นครปฐม:
ผมทำไม่เป็นก็ต้องอาศัยท่านประสิทธิ์ช่วยครับ ขอบคุณครับผม :'e:92 :'e:94

การบินไทย:
ขอลองฝึกนะ

เดชา:
รับทราบแล้วครับ จะปฏิบัติโดยเคร่งครัด

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version