รูปภาพเกี่ยวข้องกับบทเพลง > รูปปกแผ่นเสียง เทป

* ปกแผ่นเสียงภาพวาด ชุด 5 *

(1/2) > >>

บุญมา:
ibcbet
ibcbet
ibcbet
ibcbet
ibcbet

...วันนี้ว่างช่วงเที่ยงจัดมาให้ชมครับ...

ชบาบาน:
นี่ก็เด็ด  ขอบคุณ ท่านบุญมา ขอรับ

นายน้อย:
ว้าว..ชุกนี้มีแต่วาบหวิวสมัยก่อนก็ยังเนาะ :'e:94พี่ที่นำมาให้ชมเป็นขวัญตา   :'e:93

ประสิทธิ์:
ขอเก็บไว้ด้วยนะครับพี่บุญมา  :'e:37 :'e:37 หายากภาพเซ็กซี่สมัยก่อนน่ะครับ  :'e:39 :'e:39

โชค นรา:
ในสมัยก่อนๆ ภาพอย่างนี้เขาถือว่าเป็นภาพโป๊ เด็กๆ ไม่ควรดู แต่สำหรับผม ผมถือว่าเป็นภาพที่งดงามมาก ผมไปดูเค้าวาดภาพที่วิกหนังประจำ เค้าเห็นผมไปดูทุกวันก็เลยสอนเทคนิควิธีการให้ผมพอควร ไอ้เราก็ยังเด็กอยู่เค้าเรยไม่หวงวิชา ... ขอบคุณคุณบุญมามากมายครับ  :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version