เล่าแจ้งแถลงการณ์ > เชิญร่วมสนับสนุนเพลงพักใจ

หนับหนุน เสื้อคับ คนไฟบิน

(1/2) > >>

คนไฟบิน:
ได้ไม่ได้  โอนเงิน เข้าบัญช๊ไหน  เเจ้งทางเมลนะครับ

ขุนเขา แม่แจ่ม:
เห็นด้วยครับกะจะใส่ส่งท้ายปีนี้แล้ว...

งาม นครปฐม:
ท่าเป็นของบ้านเพลงพักใจยินดีสนับสนุนครับ

ภูแมว:

--- อ้างจาก: คนไฟบิน ที่ 31/ต.ค./12 07:28น. ---ได้ไม่ได้  โอนเงิน เข้าบัญช๊ไหน  เเจ้งทางเมลนะครับ

--- End quote ---
เขาประกาศขายแล้วนะคะไปซื้อเลยค่ะด่วนๆๆๆ

ภูแมว:

--- อ้างจาก: ขุนเขา    แม่แจ่ม ที่ 04/พ.ย./12 21:18น. ---เห็นด้วยครับกะจะใส่ส่งท้ายปีนี้แล้ว...

--- End quote ---
ลุงขุนเขา    แม่แจ่ม ไปซื้อได้แล้วนะค๊า รับรองได้ใส่ทันปีใหม่ค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version