ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุงมากกว่า 1 เพลงหรือมาเป็นชุด

เพลงเก่า @ อยู่คนเดียวในโลกไม่ได้ @ ชรัมภ์ + ดาวใจ (แผ่นเสียง 320kbps)

<< < (2/2)

เปิ้ล สุดารัตน์:
ชอบฟังมากเลยค่ะเสียงคุณดาวใจ ถึงพริกถึงขิงดี อิอิ

สุรพันธ์ นครปฐม:
หลายเพลงยังไม่เคยฟัง ขอขอบคุณ คุณKrabiman มากครับ

ชรัช2498:
ไฟล์เพลงจากแผ่นเสียงของนักร้องคุณภาพระดับยืนแถวหน้าทั้งสองท่าน ความไพเราะไม่ต้องรับรองจากผู้ใดก็การันตีได้แน่นนอน ขอบคุณมากครับคุณkrabiman

ชาตรี:
ชรัมภ์  เทพชัย + ดาวใจ ไพจิตร ผมเห็นภาพที่ปกแผ่นเสียงแล้วคิดว่าแผ่นนี้ผมน่าจะมีอยู่ แต่ตอนนี้ขอฟังแบบ mp3 ก่อนละ ขอบคุณครับ. :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version