ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุงมากกว่า 1 เพลงหรือมาเป็นชุด

@ ชุดจำปาทอง @ สุเทพ + สวลี (แผ่นเสียง ) 320kbps

(1/2) > >>

krabiman:

แผ่นจำปาทอง

ชื่อนักร้อง  Artist : สุเทพ - สวลีย์
                                                        ชื่อชุด Title :  จำปาทอง
                                            ประเภทและขนาดบิท Fomat/Quality : MP3 / 320 kbps
                                                 ขนาดของไฟล์ File Type : rar/zip 81.9 mb
                                                  เวปที่ฝากไฟล์ Host Upload : Mediafire
รายชื่อเพลง Song list

คลื่นวอนหาด – สุเทพ-สวลี (แผ่นเสียง)
จำปาทอง – สวลี-สุเทพ (แผ่นเสียง)
เปรียบเธอฟ้า – สวลี-สุเทพ (แผ่นเสียง)+สง่า อารัมภีร
ฝนนี้ – สุเทพ-สวลี (แผ่นเสียง) +สง่า  อารัมภีร
เพลงรักจากเจ้าพระยา – สุเทพ-สวลี (แผ่นเสียง)
ฟากฟ้าฤากั้นรัก – สวลี-สุเทพ (แผ่นเสียง)
ระแวงรัก – สุเทพ-สวลี (แผ่นเสียง)+สง่า อารัมภีร
ราตรีประดับดาว – สุเทพ-สวลี (แผ่นเสียง)+สง่า อารัมภีร
สุดดินสิ้นสวรรค์ – สุเทพ-สวลี (แผ่นเสียง)
หนาวฝน – สุเทพ-สวลี (แผ่นเสียง)+สง่า อารัมภีร
หวงให้ใคร – สุเทพ-สวลี (แผ่นเสียง)
ออเซาะรัก – สุเทพ-สวลี (แผ่นเสียง) +สง่า อารัมภีร

ไฟล์ดาวน์โหลด >>>>>  http://www.mediafire.com/?2evyyc437d7ld3x

เพลงชุดนี้ผมไม่แน่ใจว่า ครูสง่า อารัมภีร เป็นผู้ประพันธ์คำร้อง/ทำนองทั้งหมดหรือไม่

ป๊อกคอม:
ต้องมารบกวนเพลงลูกกรุงที่มาจากแผ่นเสียง ที่น่าสะสมครับ ผมชอบครับ ขอบคุณมาากๆครับผม

ภูแมว:
เคยฟังแต่เปรียบเธอฟ้า และราตรีประดับดาวค่ะ ขอบคุณค่ะที่แชร์ อยากฟังมากค่ะ   :'e:133

หนุ่มคเชนทร์ คนเดิม:
ขอบคุณครับท่านกระบี่แมน

ขจรเกียรติ บางแสน:
ขอบคุณครับกระผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version